Người Bạn Tốt
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Người Bạn Tốt

Hi - ♥Hãy nắm tay và cùng làm cuộc sống tốt đẹp hơn♥

Trang ChínhPortalTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Thuốc đông y chữa trị DỊ ỨNG XI MĂNG
Anh chỉ coi tôi như "gái làng chơi" I_icon_minitimeSun Jan 01, 2023 8:48 pm by hongphucmytan

» Phương pháp KHỬ KIỀM chữa trị DỊ ỨNG XI MĂNG
Anh chỉ coi tôi như "gái làng chơi" I_icon_minitimeSun Jan 01, 2023 8:46 pm by hongphucmytan

» Phương pháp khử kiềm trong điều trị DỊ ỨNG XI MĂNG
Anh chỉ coi tôi như "gái làng chơi" I_icon_minitimeWed Mar 09, 2022 6:57 am by hongphucmytan

» VIÊM DA CƠ ĐỊA-PHƯƠNG PHÁP ĐIỀU TRỊ HIỆU QUẢ
Anh chỉ coi tôi như "gái làng chơi" I_icon_minitimeWed Mar 09, 2022 6:52 am by hongphucmytan

» Giới thiệu Website về bệnh viêm da cơ địa
Anh chỉ coi tôi như "gái làng chơi" I_icon_minitimeWed Mar 09, 2022 6:48 am by hongphucmytan

» Phương pháp KHỬ KIỀM chữa trị DỊ ỨNG XI MĂNG
Anh chỉ coi tôi như "gái làng chơi" I_icon_minitimeWed Mar 09, 2022 6:44 am by hongphucmytan

» Thuốc đông y chữa trị DỊ ỨNG XI MĂNG
Anh chỉ coi tôi như "gái làng chơi" I_icon_minitimeWed Mar 09, 2022 6:42 am by hongphucmytan

»  Bệnh Chàm tổ đỉa (Eczema)-phương pháp điều trị hiệu qủa
Anh chỉ coi tôi như "gái làng chơi" I_icon_minitimeWed Mar 09, 2022 6:38 am by hongphucmytan

» VIÊM DA CƠ ĐỊA- Có thẻ bạn chưa biết
Anh chỉ coi tôi như "gái làng chơi" I_icon_minitimeThu Jul 08, 2021 7:28 pm by hongphucmytan

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Diễn Đàn
Affiliates
free forum

Anh chỉ coi tôi như "gái làng chơi"

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Admin

Anh chỉ coi tôi như "gái làng chơi" Empty
Bài gửiTiêu đề: Anh chỉ coi tôi như "gái làng chơi"   Anh chỉ coi tôi như "gái làng chơi" I_icon_minitimeTue Jun 08, 2010 11:03 pm

Tôi và Lâm yêu nhau đã được hơn hai năm nay. Thời gian đầu, Lâm luôn giữ gìn cho tôi. Tôi cảm thấy rất an tâm và biết ơn anh vì điều đó. Nhưng rồi khoảng mấy tháng nay, Lâm bỗng nhiên thay đổi.

Tôi cứ quay như chong chóng với những đòi hỏi của người yêu. Lâm bảo tôi ích kỷ, rằng trên đời có đến bảy mươi phần trăm các cuộc tình tồn tại được là nhờ có thỏa mãn chuyện chăn gối.

Không biết lời anh nói đúng đến đâu nhưng rồi dần dần tôi cũng xiêu lòng. Thay vì mỗi lần ôm hôn khi gặp nhau thì Lâm đã có những hành động như cho tay vào áo trong của tôi. Đứng ở ngoài đường mà anh vẫn cố tình cởi những chiếc cúc áo tôi.

Những lần như vậy cứ nhiều hơn chứ không còn lời yêu thương ngọt ngào như trước nữa. Nếu tôi có phản ứng thì Lâm bảo tôi lạc hậu, chậm tiến, yêu thì phải thế này, thế khác… Tôi im lặng và ngoan ngoãn trước anh.

Rồi có lần Lâm kéo tôi vào nhà nghỉ, anh bảo chỉ một lần thôi và không lặp lại nữa. Thú thực lần đầu tiên bước chân vào cái “chốn” ấy với tôi quả là xa lạ quá. Còn Lâm tỏ ra rất chuyên nghiệp trong khi trao chứng minh thư và nhận chìa khóa phòng. Tôi đã nhắm mắt đưa chân cùng anh vào nhà nghỉ như thế.

Khi chỉ còn tôi với Lâm trong căn phòng kín mít, tôi biết mình không cưỡng lại sự thèm muốn của anh nữa. Mỗi cử chỉ của Lâm đụng vào thân thể tôi là một lần tôi thấy rùng mình. Bàn tay anh đưa đến đâu thì người tôi co rúm đến đó: “Này, anh đừng đụng vào, bị đánh thuế đấy nhé”.
"Thế thì anh “bo” cho em thoải mái luôn, em muốn bao nhiêu?", Lâm nói xong rồi cười khẩy.

Đêm ấy tôi đã thuộc về anh. Nhưng điều tôi không tưởng tượng được là sau đó, Lâm nói chuyện với tôi chẳng khác nào “khách làng chơi”. Cũng vì thế nên chuyện yêu đương của chúng tôi đã có rạn nứt.

Những lời nói yêu thương Lâm dành cho tôi không còn. Bù lại là những lời bỡn cợt. Những tin nhắn chúc ngủ ngon cứ thưa dần, mà thường là: “Lại nhà nghỉ nhé em” hay có lúc tôi đang ngủ bỗng giật mình vì tin nhắn của anh: “Đi khách không em?”

Tôi suy nghĩ, thực ra là suy nghĩ rất nhiều. Tại sao Lâm lại trở nên như vậy? Anh đã từng yêu tôi lắm mà? Sao anh nỡ lòng nói với tôi tàn nhẫn như thế? Những lời hứa hẹn ngày xưa đâu rồi?

Mỗi lần gặp nhau, Lâm thường nói mạnh bạo: “Làm ăn xong thì xem bóng đá mới thấy hứng. Chúng ta lại đi chứ?”

Tôi còn hoảng hốt hơn khi Lâm nói: “Đi khách với anh, em nhé”. Tôi ngồi thụp xuống đau đớn, chống chếnh. Anh liền cười xòa: “Anh đùa thôi, em đừng để bụng”.

Tôi bắt đầu sợ những cuộc gọi và tin nhắn của anh. Chúng tôi cãi nhau thường xuyên hơn, tất cả cũng chỉ vì anh không tôn trọng tôi như trước:

- Ai bảo em vào nhà nghỉ với anh làm gì? Mà thú thực khi làm chuyện ấy với em, biết em không còn gì nên anh mới nghĩ em đã từng cho thằng khác.

Tôi choáng váng. Lâm là mối tình đầu của tôi. Anh cũng là “người đầu tiên” của tôi. Vậy mà bỗng nhiên tôi lại là gái hư hỏng trong mắt anh là sao?

Tôi vừa khóc, vừa uất ức vừa cố thanh minh cho anh hiểu nhưng vô vọng. Những lời đay nghiến của anh đã khiến giấc ngủ của tôi cũng bị xáo trộn ghê gớm.

… Tôi quyết định chia tay. Tôi không thể nghĩ mình lại phải kết thúc tình yêu trong nhục nhã thế này. Tình yêu một thời chúng tôi dành cho nhau giờ chỉ còn lại là sự ghê tởm. Lúc này anh đã trở thành người khác.

Chia tay rồi nhưng tôi vẫn chưa một ngày được yên. Lâm bảo: “Mất em thì anh còn cần lòng tự trọng để làm gì nữa?”. Nhưng lần khác thì anh lại nói tôi là thứ con gái “mất dạy”.

Tôi không biết đến khi nào mới thoát ra được cảm giác ê chề này. Tôi đã cố chạy trốn Lâm nhưng không hiểu sao anh vẫn tìm ra được. Những cuộc gọi của anh, những tin nhắn rỉa rúng anh gửi hàng đêm cứ đều đặn.
Mệt mỏi, xót xa và thấy tủi thân cho mình, tôi như người trầm cảm. Lúc nào tôi cũng lo lắng, hốt hoảng và có cảm giác anh đang dè bỉu mình.

Cũng có lúc tôi cố gắng đi tìm câu trả lời cho tình yêu một thời say đắm và cả hai từ “đi khách” mà anh vẫn thường nói.

Có lẽ tôi đã sai khi bước chân theo anh vào nhà nghỉ?
https://thienthan.forum-viet.com
minhminh

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh chỉ coi tôi như "gái làng chơi"   Anh chỉ coi tôi như "gái làng chơi" I_icon_minitimeSat Jul 30, 2011 8:46 pm

Chào bạn !
Có lẽ những dòng tâm sự của bạn cũng như hoàn cảnh của bạn phần nào giống mình . Bởi trc khi đến với người yêu hiện tại , mình đã vào nhà nghĩ cùng với bạn trai cũ của mình và...chuyện gì đến đã đến . Và ngay sau đó , tụi mình đã chia tay nhau , một cách im lặng .Lí do là vì người ấy nghĩ mình k còn trong trằng , đã trao...cho ai trc rồi , nhưng thật sự mình k phải như thế , mình cũng k hiểu vì sao cơ thể mình lại như vậy , nhưng rồi.... kết thúc thôi , k thể thanh minh đc .
Thời gian trôi qua , rất nhanh , chỉ mới 2 tháng thôi , rồi mình gặp anh ( người yêu hiện tại ) . ở a toát lên vẻ chững chạc , lịch lãm , một vẻ đẹp lạnh lùng.... và mình và a ấy đã quen nhau _ yêu nhau khi a hay vào nhà mình chơi cùng những người bạn của a ( a ấy là bạn cùng lớp của chị mình lúc trước ).
Quen nhau một thời gian , lúc tụi mình gần nhau , a ấy biết mình đã tưng "... " , nhưng a k nói . Đến lúc tụi mình giận ra , thì a nói ra điều ấy .Nhưng có lẽ mình may mắn hơn bạn , a k chữi , k xúc phạm , chỉ là rất buồn và thất vọng về mình .A thông cảm , nhưng k có nghĩa là coi như k có gì , chỉ là a giận vì sao mình k tự nói ra với a chuyện ấy . Đến bây giờ , có lẽ là thời điểm khó khăn nhất của tụi mình , khi mình chưa thật sự hiểu a , khiến a buồn , thất vọng , mất niềm tin ở mình , giờ thì lại một lần nữa mình khiến a mang tâm trạng nặng nề bởi vì mình .
Minhg hiểu cảm giác của bạn .Nhưng ai trong đời cũng một lần lầm lỡ .Quan trọng là ngay sau đó mình hiểu chuyện và chọn cho mình một ngã rẽ đúng .Tất cả , ahyx vì bản thân , làm những gì mình cảm thấy zui , thoải mái , tốt cho mình .Có như vậy thì mình mới có khả năng mang lại cho chính mình cũng như những người thân ju của mình hạnh phúc .Và mình cảm thấy zui , vì bạn đã quyết định chia tay với người yêu bạn .Vì thật sự , mình k cần 1 tình ju k hiểu biết , k biết thông cảm , sẽ chia ....đó k phải là tình ju thật sự bạn ạ .
Chúc bạn zui và tìm đc hạnh phúc thật sự nhé
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Cùng nhau thảo luận nhé   Anh chỉ coi tôi như "gái làng chơi" I_icon_minitimeWed Aug 03, 2011 10:10 pm

Cám ơn bạn minhminh đã nói lên những dòng suy nghĩ và tâm sự về hoàn cảnh của mình.
Vậy các bạn có suy nghĩ gì trong chuyện này, cùng nhau vào đây góp ý nha.
https://thienthan.forum-viet.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh chỉ coi tôi như "gái làng chơi"   Anh chỉ coi tôi như "gái làng chơi" I_icon_minitime

Anh chỉ coi tôi như "gái làng chơi"
Trang 1 trong tổng số 1 trang